![](images/counter/3.png)
![](https://www.nongeyor.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.nongeyor.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.nongeyor.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.nongeyor.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.nongeyor.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.nongeyor.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.nongeyor.go.th/images/counter/d3.png)
ออนไลน์ : 5
หัวข้อ :: รับการสอบทานการจัดทำถังขยะเปียกลดโลกร้อน และรับมอบรางวัลชมเชย ประเภทองค์การบริหารส่วนตำบลจัดการขยะมูลฝอยสุรินทร์รุ่งเรือง เมืองสะอาด ประจำปี 2566
เมื่อวันที่ 20 ธันวาคม 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลหนองอียอ และ ผู้ใหญ่บ้านอาเลา หมู่ที่ 6ให้การต้อนรับ และรับการสอบทานการจัดทำถังขยะเปียกลดโลกร้อน จากคณะตรวจติดตามการจัดทำถังขยะเปียกลดโลกร้อนของ อปท. ระดังจังหวัด ในการนี้นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองอียอได้รับมอบรางวัลชมเชย ประเภท องค์การบริหารส่วนตำบลจัดการขยะมูลฝอยสุรินทร์รุ่งเรือง เมืองสะอาด ประจำปี 2566
![](upload/inset/202312211545203cbcqb.jpg)
โพสโดย : ภูมินันทน์ วันที่ : 21 ธันวาคม 2566 View : 324
ข่าวประชาสัมพันธ์