![](images/counter/3.png)
![](https://www.nongeyor.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.nongeyor.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.nongeyor.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.nongeyor.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.nongeyor.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.nongeyor.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.nongeyor.go.th/images/counter/d3.png)
ออนไลน์ : 10
Gallery :: เข้าร่วมการประกวดร้องเพลงลูกทุ่ง/หมอลำพร้อมหางเครื่อง
วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลหนองอียอ ได้เข้าร่วมการประกวดนักร้องเพลงลูกทุ่ง/หมอลำ พร้อมหางเครื่อง เนื่องในงานเทศกาลสนมเมืองดอกจาน ประสานใจไหว้ปู่ตา และงานกาชาด ประจำปี 2567 ของอำเภอสนม จังหวัดสุรินทร์ ณ สนามหน้าที่ว่าการอำเภอสนม
วันที่ : 14 กุมภาพันธ์ 2567 View : 338